Home sweet home for a6
Welcome to a6-NCT

Diễn đàn THPT lớn nhất tại Việt Nam.

Have a nice day!
Home sweet home for a6
Welcome to a6-NCT

Diễn đàn THPT lớn nhất tại Việt Nam.

Have a nice day!
Home sweet home for a6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Thứ hai ngày 22/8/2011, các bạn tập trung tại trường lúc 13h30, nhớ mâc đồng phục học sinh. Mang theo sách Lý với 4~5 quyển vở.
Latest topics
» Điều ước với Bụt
Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeWed Sep 07, 2011 10:49 am by ¶\/¶å§†eR♥

» Xem nhé: Kiếp trước bạn là ai ?? Chết vì lí do gì :)
Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeWed Sep 07, 2011 10:47 am by ¶\/¶å§†eR♥

» Những câu slogan "mbt" (sưu tầm GooGle) :D
Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeWed Aug 17, 2011 10:04 am by xuicangay

» Tái hoạt động diễn đàn
Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 12:57 am by Comchienduongchau

» [WG] Tam quốc truyền kì
Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 4:21 pm by duchiena6

» trìh làg...=]]z
Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 2:22 pm by Admin

» What should I do?
Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSat Aug 06, 2011 11:15 pm by duchiena6

» The men.................hay wa
Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSat Aug 06, 2011 10:46 pm by duchiena6

» Khuấy động mùa hè cùng tạp chí lần 5 HOT HOT
Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSat Aug 06, 2011 10:03 pm by duchiena6

Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ

Go down 
Admin
xjtrum4895
6 posters
Tác giảThông điệp
xjtrum4895
Moderators
Moderators
xjtrum4895

Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ Empty
Bài gửiTiêu đề: Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ   Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeFri Dec 17, 2010 5:37 pm

Rùng rợn, ám ảnh, kinh hoàng... chỉ 39 giây của một đoạn teaser này cũng có thể khiến game thủ phải rùng mình vì sợ. run run

Tại VGA 2010, InSANE (Điên) - dự án game được bí mật hợp tác phát triển bởi THQ và đạo diễn đoạt giải Oscar Guillermo del Toro - đã được công bố. Vừa qua, một thông cáo bá chí chính thức về trò chơi này đã được tung ra. Trong đó, nhà sản xuất khẳng định đây sẽ là một series game kinh dị 3 phần. Phiên bản đầu tiên của nó sẽ được phát hành trong năm 2013.

Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ 3cc101214insane12

Guillermo del Toro sẽ đóng vai trò chỉ đạo sáng tạo của tựa game trong khi nó được thực hiện bởi Volition Studios. Hiện tại vẫn chưa có nhiều thông tin được công bố về trò chơi này. Tuy vậy, chỉ cần xem đoạn trailer của nó tại VGA là bạn sẽ phải thấy rùng mình. Trong suốt gần 40 giây đó toàn là những hình ảnh rùng rợn, ám ảnh và kinh hoàng.

THQ coi sự hợp tác với đạo diễn Guillermo del Toro - người đứng đằng sau những siêu phẩm như Pan’s Labyrinth - là cơ hội để cho ra đời một tựa game đem lại cuộc cách mạng về cách dẫn truyện và các yếu tố điện ảnh. Đạo diễn đoạt giải Oscar này còn cho biết thêm rằng ông muốn đưa người chơi vào tình huống mà mỗi hành động của họ sẽ đặt ra một dấu hỏi lớn về đạo đức cũng như thực tại.

Điên (InSANE) là một dự án khác biệt hoàn toàn so với những sản phẩm game từ trước đến nay. Khi ra mắt, nó sẽ nằm trong top đầu của các sản phẩm trên thị trường. Hiện tại, bản quyền trí tuệ của InSANE thuộc về THQ. Tuy nhiên, sau này nếu như series này có được dựng thành phim thì chỉ một mình ông Guillermo del Toro mới được quyền thực hiện nó.
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ   Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 5:25 am

Tao thấy cục cục hòn hòn gì đó. Không hỉu là cái gì cuoi
https://a6-nct.forumvi.com
Comchienduongchau

Comchienduongchau

Bài gửiTiêu đề: Re: Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ   Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 2:40 pm

chẳng sợ j hít. huytsao huytsao huytsao
xjtrum4895
Moderators
Moderators
xjtrum4895

Bài gửiTiêu đề: Re: Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ   Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 4:30 pm

Mới cóa trailer 40s thuj muh ? :D Tự tjn sớm thế
BigChjckZer0

BigChjckZer0

Bài gửiTiêu đề: Re: Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ   Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 4:42 pm

cơm chiện nak` thằng nào thế???? !
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ   Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 10:36 pm

thằng Văn Trí cuoi

Chuyễn nhà đê bây cuoi

Lag lắm rồi
https://a6-nct.forumvi.com
namanh17

namanh17

Bài gửiTiêu đề: Re: Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ   Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeFri Dec 24, 2010 3:12 pm

thui 3 dung co chuyen, chan lam đó
h3oYun

h3oYun

Bài gửiTiêu đề: Re: Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ   Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitimeMon Dec 27, 2010 7:12 pm

chuyen^? nha` ra ngoai` đg` ơ? rag' chiu. đo'!!! huytsao huytsao run run run run run run run run run run run run run run run run chiuchiu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ   Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ I_icon_minitime

Điên - Chỉ 40 giây cũng đủ để rùng mình kinh sợ
Trang 1 trong tổng số 1 trang